|
ร่วมงานพระราชพิธีพระบรมศพ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช |
![](images/6846.gif) |
วันที่ ๗ พฤศจิกายน ๒๕๕๙ : องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านขาม ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร และฟังสวดอภิธรรม ณ วัด พิศาลอรัญญาวาส (พระอารามหลวง) เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช มหิตลาทิเบศรรามาธิบดี จักรีนฤบดินทร สยามมินทรธิราช บรมนาถบพิตร
|
|
|
|